Dịp này, Ban Giám đốc Sở GD&ĐT, lãnh đạo, công chức các Phòng, Thanh tra Sở, đại diện Công đoàn giáo dục đến thăm, tặng quà, chúc sức khỏe và cảm ơn đóng góp vào sự nghiệp giáo dục của nhà giáo.
Một số hình ảnh:
Giám đốc Sở GDĐT La Thị Thúy thăm hỏi, chúc Tết nhà giáo Lê Văn Chín, Nguyên Phó Giám đốc Sở GDĐT Bến Tre
Phó Giám đốc Sở GDĐT Võ Văn Bé Hai, Chủ tịch Công đoàn GD tỉnh Trần Thị Nho, lãnh đạo các Phòng thuộc Sở thăm hỏi, chúc Tết nhà giáo Phạm Nghi Tiện - Nguyên Chủ tịch Công đoàn GD tỉnh.
Còn cập nhật,....